|
มหาสารคาม | |||||||||||||
ปริญญาตรี ระบบปกติ | |||||||||||||
กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | ||||||
01 | พุธ | 12:00-15:00 | MU302 | MU | LECT | 114 | 89 | 25 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สำรองสำหรับ: | จิตวิทยา ชั้นปี 2 | 43-37-6 | |||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ดุริยางคศิลป์ | ||||||||||||
02 | พุธ | 13:00-16:00 | SC2-108 | SC2 | LECT | 160 | 144 | 16 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | แพทยศาสตร์ | ||||||||||||
03 | พุธ | 13:00-16:00 | ศษ201 | ศศ | LECT | 53 | 44 | 9 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
04 | พุธ | 13:00-16:00 | EDU-3302 | EDU | LECT | 57 | 56 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
05 | พุธ | 13:00-16:00 | ศษ310 | ศศ | LECT | 68 | 68 | 0 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
06 | พุธ | 13:00-16:00 | EDU-3303 | EDU | LECT | 56 | 54 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
07 | พุธ | 13:00-16:00 | EDU-3304 | EDU | LECT | 86 | 85 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
08 | พุธ | 13:00-16:00 | EDU-3404 | EDU | LECT | 57 | 47 | 10 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
09 | พุธ | 13:00-16:00 | IT2Ed | IT | LECT | 39 | 35 | 4 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
10 | จันทร์ | 16:00-19:00 | EDU-3906 | EDU | LECT | 43 | 38 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | อ.ศุภชัย ตู้กลาง | ||||||||||||
สอบกลางภาค: | 9 ก.พ. 2563 เวลา 08:00 - 10:00 อาคาร D ห้อง D-206 | ||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
11 | พุธ | 13:00-16:00 | IT1Ed | IT | LECT | 107 | 85 | 22 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
12 | พุธ | 13:00-16:00 | NU-3032 | NU | LECT | 103 | 93 | 10 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | พยาบาลศาสตร์ | ||||||||||||
13 | พุธ | 13:00-16:00 | EN106 | EN | LECT | 60 | 56 | 4 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
14 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-804 | RN | LECT | 40 | 39 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
15 | พุธ | 13:00-16:00 | EN306 | EN | LECT | 91 | 85 | 6 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
16 | พุธ | 12:00-15:00 | EN301 | EN | LECT | 50 | 38 | 12 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
17 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-707 | RN | LECT | 85 | 66 | 19 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
18 | พุธ | 13:00-16:00 | EN101 | EN | LECT | 95 | 77 | 18 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
19 | ศุกร์ | 13:00-16:00 | AR-312 | AR | LECT | 77 | 65 | 12 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สถาปัตยกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
20 | พุธ | 09:00-12:00 | AR-313 | AR1 | LECT | 55 | 45 | 10 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สถาปัตยกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
21 | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | AR-316 | AR | LECT | 43 | 17 | 26 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สถาปัตยกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
22 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-601 | RN | LECT | 98 | 54 | 44 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
23 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-607 | RN | LECT | 26 | 16 | 10 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
24 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-507 | RN | LECT | 2 | 0 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
25 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-309 | RN | LECT | 253 | 217 | 36 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
26 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-501 | RN | LECT | 38 | 28 | 10 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
27 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-504 | RN | LECT | 18 | 17 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
28 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-509 | RN | LECT | 46 | 29 | 17 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
29 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-510 | RN | LECT | 105 | 66 | 39 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
30 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-310 | RN | LECT | 75 | 60 | 15 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
31 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-409 | RN | LECT | 111 | 82 | 29 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
32 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-410 | RN | LECT | 66 | 44 | 22 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
33 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-604 | RN | LECT | 72 | 64 | 8 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
34 | พุธ | 13:00-16:00 | PH2-202 | PH2 | LECT | 87 | 64 | 23 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
35 | พุธ | 13:00-16:00 | SC2-107 | SC2 | LECT | 87 | 55 | 32 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
36 | พุธ | 13:00-16:00 | SC1-300 | SC1 | LECT | 87 | 77 | 10 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
37 | พุธ | 13:00-16:00 | PH2-210 | PH2 | LECT | 90 | 85 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
38 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-806 | RN | LECT | 92 | 63 | 29 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
39 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-801 | RN | LECT | 60 | 46 | 14 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วัฒนธรรมศาสตร์ | ||||||||||||
40 | พุธ | 13:00-16:00 | P401 | Phamd | LECT | 96 | 89 | 7 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | เภสัชศาสตร์ | ||||||||||||
41 | อังคาร | 14:00-17:00 | SBB-903 | SBS | LECT | 100 | 39 | 61 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC6019 การบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
42 | พุธ | 08:00-11:00 | SBB-903 | SBS | LECT | 100 | 34 | 66 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC6020 การบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
43 | พฤหัสบดี | 14:00-17:00 | SBB-702 | SBS | LECT | 100 | 66 | 34 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC_สหกิจ การบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
44 | ศุกร์ | 14:00-17:00 | SBB-602 | SBS | LECT | 100 | 50 | 50 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | GM604 การบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
45 | พฤหัสบดี | 11:00-14:00 | SBB-705 | SBS | LECT | 100 | 94 | 6 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | GM605 การบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
46 | จันทร์ | 08:00-11:00 | MBS-200 | MBS2 | LECT | 100 | 82 | 18 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | GM606 การบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
47 | อังคาร | 08:00-11:00 | SBB-703 | SBS | LECT | 100 | 47 | 53 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | GM601 การบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
48 | พฤหัสบดี | 14:00-17:00 | SBB-704 | SBS | LECT | 100 | 80 | 20 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | GM602 การบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
49 | ศุกร์ | 08:00-11:00 | SBB-704 | SBS | LECT | 100 | 46 | 54 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | GM603 การบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
50 | พุธ | 11:00-14:00 | SBB-507 | SBS | LECT | 100 | 41 | 59 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC6015 การบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
51 | ศุกร์ | 14:00-17:00 | SBB-702 | SBS | LECT | 120 | 59 | 61 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | GM607 การบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
52 | อังคาร | 17:00-20:00 | SBB-505 | SBS | LECT | 120 | 48 | 72 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | HRM60 การบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
53 | ศุกร์ | 08:00-11:00 | RN1-302 | RN | LECT | 120 | 30 | 90 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC6003 การบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
54 | พุธ | 14:00-17:00 | SBB-601 | SBS | LECT | 120 | 50 | 70 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | MK603 การบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
55 | พฤหัสบดี | 08:00-11:00 | SBB-507 | SBS | LECT | 120 | 40 | 80 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | MK604 การบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
56 | อังคาร | 14:00-17:00 | ACC.BIZ205 | ACC.BIZ | LECT | 120 | 92 | 28 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | FM601+FM602 การบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
57 | พฤหัสบดี | 11:00-14:00 | SBB-1103 | SBS | LECT | 120 | 96 | 24 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | FM603+FM604 การบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
58 | พุธ | 14:00-17:00 | ACC.BIZ402 | ACC.BIZ | LECT | 120 | 47 | 73 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC6007 การบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
59 | อังคาร | 14:00-17:00 | SBB-907 | SBS | LECT | 80 | 41 | 39 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC6010 คณะการบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
60 | จันทร์ | 08:00-11:00 | SBB-702 | SBS | LECT | 80 | 42 | 38 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC6011 คณะการบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
61 | อังคาร | 08:00-11:00 | RN1-308 | RN | LECT | 80 | 34 | 46 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC6012 คณะการบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
62 | ศุกร์ | 14:00-17:00 | RN1-302 | RN | LECT | 80 | 41 | 39 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC6004 คณะการบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
63 | พฤหัสบดี | 08:00-11:00 | RN1-302 | RN | LECT | 80 | 27 | 53 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC6005 คณะการบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
64 | พุธ | 17:00-20:00 | SBB-502 | SBS | LECT | 80 | 48 | 32 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC6006 คณะการบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
65 | พุธ | 17:00-20:00 | SBB-503 | SBS | LECT | 80 | 49 | 31 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC6013 คณะการบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
66 | พฤหัสบดี | 11:00-14:00 | ACC.BIZ205 | ACC.BIZ | LECT | 110 | 93 | 17 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | BC601+BC602+BIT60คณะการบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
67 | ศุกร์ | 08:00-11:00 | SBB-505 | SBS | LECT | 80 | 51 | 29 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | MK601 คณะการบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
68 | ศุกร์ | 14:00-17:00 | SBB-505 | SBS | LECT | 80 | 48 | 32 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | MK602 คณะการบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
69 | จันทร์ | 08:00-11:00 | SBB-901 | SBS | LECT | 110 | 83 | 27 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC6016+AC6017 คณะการบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
70 | ศุกร์ | 14:00-17:00 | SBB-901 | SBS | LECT | 80 | 33 | 47 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC6018 คณะการบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
71 | ศุกร์ | 08:00-11:00 | SBB-803 | SBS | LECT | 120 | 91 | 29 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | BE601+BE602+BE603 คณะการบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
72 | พุธ | 08:00-11:00 | SBB-803 | SBS | LECT | 80 | 35 | 45 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC6008 คณะการบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
73 | อังคาร | 08:00-11:00 | ACC.BIZ403 | ACC.BIZ | LECT | 80 | 45 | 35 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC6009 คณะการบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
74 | ศุกร์ | 14:00-17:00 | SBB-504 | SBS | LECT | 80 | 35 | 45 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC6001 คณะการบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
75 | จันทร์ | 14:00-17:00 | ACC.BIZ404 | ACC.BIZ | LECT | 80 | 30 | 50 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC6002 | ||||||||||||
76 | พุธ | 13:00-16:00 | SC2-103 | SC2 | LECT | 176 | 143 | 33 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาศาสตร์ | ||||||||||||
77 | พุธ | 13:00-16:00 | SC2-102 | SC2 | LECT | 100 | 55 | 45 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาศาสตร์ | ||||||||||||
78 | พุธ | 13:00-16:00 | SC1-100 | SC1 | LECT | 140 | 53 | 87 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาศาสตร์ | ||||||||||||
79 | พุธ | 13:00-16:00 | SC2-101 | SC2 | LECT | 60 | 43 | 17 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาศาสตร์ | ||||||||||||
80 | พุธ | 13:00-16:00 | SC2-104 | SC2 | LECT | 60 | 56 | 4 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาศาสตร์ | ||||||||||||
81 | พุธ | 13:00-16:00 | SC2-106 | SC2 | LECT | 60 | 59 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาศาสตร์ | ||||||||||||
82 | พุธ | 13:00-16:00 | SC2-109 | SC2 | LECT | 40 | 30 | 10 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาศาสตร์ | ||||||||||||
83 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-609 | RN | LECT | 249 | 228 | 21 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | นิติศาสตร์ | ||||||||||||
84 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-610 | RN | LECT | 250 | 241 | 9 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | นิติศาสตร์ | ||||||||||||
85 | พุธ | 16:00-19:00 | RN1-507 | RN | LECT | 50 | 50 | 0 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สัตวแพทยศาสตร์ | ||||||||||||
86 | ศุกร์ | 08:00-11:00 | RN1-710 | RN | LECT | 127 | 122 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | ||||||||||||
87 | ศุกร์ | 12:00-15:00 | RN1-710 | RN | LECT | 125 | 108 | 17 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | การท่องเที่ยวและการโรงแรม | ||||||||||||
88 | ศุกร์ | 08:00-11:00 | RN1-806 | RN | LECT | 135 | 132 | 3 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | 000 การท่องเที่ยวและการโรงแรม | ||||||||||||
89 | ศุกร์ | 12:00-15:00 | RN1-806 | RN | LECT | 135 | 105 | 30 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | 000 การท่องเที่ยวและการโรงแรม | ||||||||||||
90 | พฤหัสบดี | 14:00-17:00 | SBB-707 | SBS | LECT | 60 | 35 | 25 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | IB60 | ||||||||||||
91 | ศุกร์ | 14:00-17:00 | MBS-201 | MBS2 | LECT | 50 | 31 | 19 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC6014 | ||||||||||||
92 | พุธ | 17:00-20:00 | EnV407 | ENV | LECT | 15 | 11 | 4 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ | ||||||||||||
93 | พุธ | 17:00-20:00 | EnV408 | ENV | LECT | 15 | 13 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ | ||||||||||||
94 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-807 | RN | LECT | 44 | 37 | 7 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ | ||||||||||||
95 | พุธ | 14:00-17:00 | RN1-709 | RN | LECT | 100 | 51 | 49 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ | ||||||||||||
96 | อังคาร | 17:00-20:00 | D-415 | D | LECT | 230 | 224 | 6 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาลัยการเมืองการปกครอง | ||||||||||||
97 | พุธ | 17:00-20:00 | D-415 | D | LECT | 230 | 225 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาลัยการเมืองการปกครอง | ||||||||||||
98 | พฤหัสบดี | 17:00-20:00 | D-415 | D | LECT | 232 | 223 | 9 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาลัยการเมืองการปกครอง | ||||||||||||
99 | ศุกร์ | 17:00-20:00 | D-415 | D | LECT | 210 | 104 | 106 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาลัยการเมืองการปกครอง | ||||||||||||
100 | พุธ | 13:00-16:00 | PH2-205 | PH2 | LECT | 75 | 65 | 10 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สาธารณสุขศาสตร์ | ||||||||||||
101 | พุธ | 13:00-16:00 | PH2-203 | PH2 | LECT | 85 | 73 | 12 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สาธารณสุขศาสตร์ | ||||||||||||
102 | พุธ | 13:00-16:00 | PH2-204 | PH2 | LECT | 26 | 24 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สาธารณสุขศาสตร์ | ||||||||||||
103 | พุธ | 17:00-20:00 | SC2-107 | SC2 | LECT | 93 | 91 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | เทคโนโลยี | ||||||||||||
104 | พุธ | 17:00-20:00 | SC2-106 | SC2 | LECT | 16 | 15 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | เทคโนโลยี | ||||||||||||
105 | พุธ | 17:00-20:00 | SC2-109 | SC2 | LECT | 23 | 21 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | เทคโนโลยี | ||||||||||||
106 | พุธ | 17:00-20:00 | EN301 | EN | LECT | 59 | 58 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | เทคโนโลยี | ||||||||||||
107 | พุธ | 17:00-20:00 | EN101 | EN | LECT | 33 | 14 | 19 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | เทคโนโลยี | ||||||||||||
108 | พุธ | 17:00-20:00 | SC2-108 | SC2 | LECT | 75 | 70 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | เทคโนโลยี | ||||||||||||
201 | ศุกร์ | 08:00-11:00 | RN1-803 | RN | LECT | 18 | 15 | 3 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | 2ITM | ||||||||||||
ปริญญาตรี ระบบพิเศษ | |||||||||||||
กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | ||||||
01 | พุธ | 12:00-15:00 | MU302 | MU | LECT | 5 | 0 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ดุริยางคศิลป์ | ||||||||||||
10 | จันทร์ | 16:00-19:00 | EDU-3906 | EDU | LECT | 18 | 13 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
11 | พุธ | 13:00-16:00 | IT1Ed | IT | LECT | 9 | 5 | 4 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
13 | พุธ | 13:00-16:00 | EN106 | EN | LECT | 10 | 0 | 10 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
14 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-804 | RN | LECT | 10 | 2 | 8 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
15 | พุธ | 13:00-16:00 | EN306 | EN | LECT | 9 | 4 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
16 | พุธ | 12:00-15:00 | EN301 | EN | LECT | 10 | 5 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
17 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-707 | RN | LECT | 10 | 5 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
18 | พุธ | 13:00-16:00 | EN101 | EN | LECT | 5 | 2 | 3 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
19 | ศุกร์ | 13:00-16:00 | AR-312 | AR | LECT | 15 | 9 | 6 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สถาปัตยกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
20 | พุธ | 09:00-12:00 | AR-313 | AR1 | LECT | 7 | 3 | 4 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สถาปัตยกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
21 | พฤหัสบดี | 09:00-12:00 | AR-316 | AR | LECT | 5 | 1 | 4 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สถาปัตยกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
22 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-601 | RN | LECT | 20 | 15 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
23 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-607 | RN | LECT | 2 | 1 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
24 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-507 | RN | LECT | 3 | 3 | 0 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
25 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-309 | RN | LECT | 11 | 8 | 3 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
26 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-501 | RN | LECT | 2 | 0 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
27 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-504 | RN | LECT | 7 | 3 | 4 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
28 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-509 | RN | LECT | 6 | 3 | 3 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
29 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-510 | RN | LECT | 15 | 12 | 3 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
30 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-310 | RN | LECT | 10 | 8 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
31 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-409 | RN | LECT | 28 | 10 | 18 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
32 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-410 | RN | LECT | 15 | 13 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
33 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-604 | RN | LECT | 25 | 22 | 3 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
34 | พุธ | 13:00-16:00 | PH2-202 | PH2 | LECT | 18 | 14 | 4 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
35 | พุธ | 13:00-16:00 | SC2-107 | SC2 | LECT | 19 | 10 | 9 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
36 | พุธ | 13:00-16:00 | SC1-300 | SC1 | LECT | 18 | 3 | 15 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
37 | พุธ | 13:00-16:00 | PH2-210 | PH2 | LECT | 15 | 6 | 9 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
38 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-806 | RN | LECT | 14 | 7 | 7 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
39 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-801 | RN | LECT | 10 | 4 | 6 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วัฒนธรรมศาสตร์ | ||||||||||||
40 | พุธ | 13:00-16:00 | P401 | Phamd | LECT | 0 | 0 | 0 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | เภสัชศาสตร์ | ||||||||||||
79 | พุธ | 13:00-16:00 | SC2-101 | SC2 | LECT | 10 | 7 | 3 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาศาสตร์ | ||||||||||||
83 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-609 | RN | LECT | 16 | 14 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | นิติศาสตร์ | ||||||||||||
84 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-610 | RN | LECT | 50 | 7 | 43 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | นิติศาสตร์ | ||||||||||||
92 | พุธ | 17:00-20:00 | EnV407 | ENV | LECT | 5 | 0 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ | ||||||||||||
93 | พุธ | 17:00-20:00 | EnV408 | ENV | LECT | 5 | 0 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ | ||||||||||||
99 | ศุกร์ | 17:00-20:00 | D-415 | D | LECT | 20 | 0 | 20 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาลัยการเมืองการปกครอง | ||||||||||||
107 | พุธ | 17:00-20:00 | EN101 | EN | LECT | 1 | 0 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | เทคโนโลยี | ||||||||||||
108 | พุธ | 17:00-20:00 | SC2-108 | SC2 | LECT | 5 | 4 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | เทคโนโลยี | ||||||||||||
ปริญญาตรี (เทียบเข้า) ระบบพิเศษ | |||||||||||||
กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | ||||||
13 | พุธ | 13:00-16:00 | EN106 | EN | LECT | 5 | 3 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
14 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-804 | RN | LECT | 25 | 24 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
15 | พุธ | 13:00-16:00 | EN306 | EN | LECT | 25 | 12 | 13 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
17 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-707 | RN | LECT | 5 | 1 | 4 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
18 | พุธ | 13:00-16:00 | EN101 | EN | LECT | 10 | 4 | 6 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
34 | พุธ | 13:00-16:00 | PH2-202 | PH2 | LECT | 12 | 11 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
35 | พุธ | 13:00-16:00 | SC2-107 | SC2 | LECT | 12 | 12 | 0 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
36 | พุธ | 13:00-16:00 | SC1-300 | SC1 | LECT | 13 | 13 | 0 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
37 | พุธ | 13:00-16:00 | PH2-210 | PH2 | LECT | 12 | 11 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
38 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-806 | RN | LECT | 14 | 14 | 0 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
Course Description ปรัชญา วิสัยทัศน์ อัตลักษณ์ และเอกลักษณ์ของหลักสูตร คณะ และมหาวิทยาลัย ความหมายและความสำคัญของการเป็นที่พึ่งของสังคม ความเป็นผู้นำ การเรียนรู้ร่วมกันเพื่อพัฒนาชุมชน เทคนิคและเครื่องมือการเรียนรู้ชุมชนอย่างมีส่วนร่วม การบริการวิชาการแก่ชุมชน Philosophy, vision, and identity of curriculum, faculty and university, meaning and important of community supporter, leadership, collaborative learning for community development, techniques and tools of participatory community learning, academic service to the community หมายเหตุ เรียน C = Lecture L = Lab S = Self Study หมวด A = วิชาศึกษาทั่วไปบังคับ B = วิชาศึกษาทั่วไปเลือก C = วิชาแกน F = วิชาเลือกเสรี H = วิชาชีพครูเลือก L = วิชาพื้นฐานวิชาเอก M = วิชาเอกบังคับ N = วิชาเอกเลือก O = วิชาเฉพาะ T = วิชาโท W = ไม่ระบุ X = ยังไม่กำหนด |