|
มหาสารคาม | |||||||||||||
ปริญญาตรี ระบบปกติ | |||||||||||||
กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | ||||||
01 | พุธ | 10:00-12:00 | SC2-109 | SC2 | LECT | 80 | 78 | 2 | W | ||||
อังคาร | 09:00-10:00 | SC2-109 | SC2 | LECT | |||||||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สำรองสำหรับ: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ชั้นปี 1 | 60-59-1 | |||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
02 | อังคาร | 08:00-09:00 | SC1-312 | SC1 | LECT | 77 | 65 | 12 | W | ||||
พุธ | 08:00-10:00 | SC2-109 | SC2 | LECT | |||||||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
03 | จันทร์ | 13:00-15:00 | SC2-101 | SC2 | LECT | 62 | 62 | 0 | W | ||||
ศุกร์ | 08:00-09:00 | SC2-101 | SC2 | LECT | |||||||||
อาจารย์: | ผศ.ดร.บรรจบ วันโน ผศ.ดร.มัณฑนา นครเรียบ ผศ.ดร.กานต์สิริ ปักเคธาติ | ||||||||||||
สอบปลายภาค: | 2 เม.ย. 2563 เวลา 13:00 - 16:00 อาคาร SC2 ห้อง SC2-103 | ||||||||||||
04 | จันทร์ | 15:00-17:00 | SC1-300 | SC1 | LECT | 245 | 224 | 21 | W | ||||
พฤหัสบดี | 12:00-13:00 | SC1-300 | SC1 | LECT | |||||||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
05 | พุธ | 08:00-09:00 | SC1-300 | SC1 | LECT | 155 | 110 | 45 | W | ||||
จันทร์ | 08:00-10:00 | SC2-103 | SC2 | LECT | |||||||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
ปริญญาตรี ระบบพิเศษ | |||||||||||||
กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | ||||||
05 | พุธ | 08:00-09:00 | SC1-300 | SC1 | LECT | 10 | 0 | 10 | W | CLOSED | |||
จันทร์ | 08:00-10:00 | SC2-103 | SC2 | LECT | |||||||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
Course Description อุณหพลศาสตร์ จลนพลศาสตร์ เคมีไฟฟ้า เคมีนิวเคลียร์ เคมีอินทรีย์ เคมีสิ่งแวดล้อม Thermodynamics, kinetics, electrochemistry, nuclear chemistry, organic chemistry, environmental chemistry หมายเหตุ เรียน C = Lecture L = Lab S = Self Study หมวด A = วิชาศึกษาทั่วไปบังคับ B = วิชาศึกษาทั่วไปเลือก C = วิชาแกน F = วิชาเลือกเสรี H = วิชาชีพครูเลือก L = วิชาพื้นฐานวิชาเอก M = วิชาเอกบังคับ N = วิชาเอกเลือก O = วิชาเฉพาะ T = วิชาโท W = ไม่ระบุ X = ยังไม่กำหนด |