|
มหาสารคาม | |||||||||||||
ปริญญาตรี ระบบปกติ | |||||||||||||
กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | ||||||
01 | อังคาร | 10:00-12:00 | PH2-203 | PH2 | LECT | 60 | 55 | 5 | W | ||||
พุธ | 10:00-11:00 | SC2-102 | SC2 | LECT | |||||||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สำรองสำหรับ: | เคมี ชั้นปี 1 เทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 3 เคมี ชั้นปี 2 การจัดการทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 | 80-72-8 30-7-23 20-2-18 11-4-7 | |||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
02 | อังคาร | 10:00-12:00 | SC2-306/1 | SC2 | LECT | 60 | 47 | 13 | W | ||||
พุธ | 10:00-11:00 | SC2-306/1 | SC2 | LECT | |||||||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
03 | อังคาร | 10:00-12:00 | SC1-108 | SC1 | LECT | 60 | 19 | 41 | W | ||||
พุธ | 14:00-15:00 | SC1-108 | SC1 | LECT | |||||||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
04 | อังคาร | 13:00-15:00 | SC2-109 | SC2 | LECT | 20 | 7 | 13 | W | ||||
พฤหัสบดี | 09:00-10:00 | SC2-109 | SC2 | LECT | |||||||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
05 | อังคาร | 13:00-15:00 | SC2-109 | SC2 | LECT | 70 | 43 | 27 | W | ||||
พฤหัสบดี | 09:00-10:00 | SC2-109 | SC2 | LECT | |||||||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
06 | อังคาร | 11:00-13:00 | SC2-107 | SC2 | LECT | 120 | 95 | 25 | W | ||||
พุธ | 16:00-17:00 | SC2-107 | SC2 | LECT | |||||||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
07 | อังคาร | 11:00-13:00 | SC1-312 | SC1 | LECT | 100 | 63 | 37 | W | ||||
พุธ | 16:00-17:00 | SC1-300 | SC1 | LECT | |||||||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
08 | พฤหัสบดี | 10:00-12:00 | SC1-108 | SC1 | LECT | 66 | 36 | 30 | W | ||||
ศุกร์ | 11:00-12:00 | SC1-108 | SC1 | LECT | |||||||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
09 | อังคาร | 16:00-17:00 | SC1-312 | SC1 | LECT | 100 | 66 | 34 | W | ||||
ศุกร์ | 08:00-10:00 | SC1-112 | SC1 | LECT | |||||||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
10 | อังคาร | 16:00-17:00 | SC3-217 | SC3 | LECT | 141 | 87 | 54 | W | ||||
ศุกร์ | 08:00-10:00 | SC3-217 | SC3 | LECT | |||||||||
อาจารย์: | ผศ.ดร.ฉลองชัย กล้าณรงค์ | ||||||||||||
สอบปลายภาค: | 7 เม.ย. 2563 เวลา 08:30 - 11:30 อาคาร SC1 ห้อง SC1-100 | ||||||||||||
11 | ไม่มีข้อมูล | 60 | 0 | 60 | W | CLOSED | |||||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
12 | อังคาร | 15:00-17:00 | SC2-101 | SC2 | LECT | 60 | 15 | 45 | W | ||||
ศุกร์ | 09:00-10:00 | SC2-101 | SC2 | LECT | |||||||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
13 | อังคาร | 09:00-10:00 | SC1-312 | SC1 | LECT | 60 | 28 | 32 | W | ||||
พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | SC1-412 | SC1 | LECT | |||||||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
14 | อังคาร | 13:00-15:00 | SC1-108 | SC1 | LECT | 35 | 31 | 4 | W | ||||
ศุกร์ | 11:00-12:00 | SC1-112 | SC1 | LECT | |||||||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
15 | พุธ | 09:00-10:00 | SC2-106 | SC2 | LECT | 35 | 28 | 7 | W | ||||
พฤหัสบดี | 13:00-15:00 | SC1-108 | SC1 | LECT | |||||||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
16 | พุธ | 11:00-12:00 | SC2-101 | SC2 | LECT | 35 | 31 | 4 | W | ||||
พฤหัสบดี | 15:00-17:00 | SC1-108 | SC1 | LECT | |||||||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
ปริญญาตรี ระบบพิเศษ | |||||||||||||
กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | ||||||
03 | อังคาร | 10:00-12:00 | SC1-108 | SC1 | LECT | 10 | 0 | 10 | W | CLOSED | |||
พุธ | 14:00-15:00 | SC1-108 | SC1 | LECT | |||||||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
Course Description ฟังก์ชันหลายตัวแปร ลิมิตและความต่อเนื่องของฟังก์ชันหลายตัวแปร อนุพันธ์ย่อย และการประยุกต์ อนุกรมอนันต์ Functions of several variables, limits and continuity of functions of several variables, partial derivatives and applications, infinite series หมายเหตุ เรียน C = Lecture L = Lab S = Self Study หมวด A = วิชาศึกษาทั่วไปบังคับ B = วิชาศึกษาทั่วไปเลือก C = วิชาแกน F = วิชาเลือกเสรี H = วิชาชีพครูเลือก L = วิชาพื้นฐานวิชาเอก M = วิชาเอกบังคับ N = วิชาเอกเลือก O = วิชาเฉพาะ T = วิชาโท W = ไม่ระบุ X = ยังไม่กำหนด |