|
มหาสารคาม | |||||||||||||
ประกาศนียบัตร ระบบในเวลาราชการ | |||||||||||||
กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | ||||||
555 | พุธ | 13:00-16:00 | SC2-102 | SC2 | LECT | 0 | 0 | 0 | W | CLOSED | |||
อาจารย์: | |||||||||||||
สำรองสำหรับ: | เทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม ชั้นปี 2 | 25-24-1 | |||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
ปริญญาตรี ระบบปกติ | |||||||||||||
กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | ||||||
01 | พุธ | 13:00-16:00 | MU302 | MU | LECT | 150 | 97 | 53 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ดุริยางคศิลป์ | ||||||||||||
02 | ศุกร์ | 13:00-16:00 | EN308 | EN | LECT | 73 | 69 | 4 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
03 | พุธ | 13:00-16:00 | EN306 | EN | LECT | 75 | 72 | 3 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
04 | พุธ | 13:00-16:00 | EN101 | EN | LECT | 60 | 19 | 41 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
05 | พุธ | 13:00-16:00 | EN410 | EN | LECT | 60 | 46 | 14 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
06 | พุธ | 13:00-16:00 | EN106 | EN | LECT | 70 | 43 | 27 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
07 | พุธ | 13:00-16:00 | PH2-202 | PH2 | LECT | 73 | 55 | 18 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
08 | พุธ | 13:00-16:00 | SC2-106 | SC2 | LECT | 74 | 65 | 9 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
09 | พุธ | 13:00-16:00 | PH2-204 | PH2 | LECT | 73 | 66 | 7 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
10 | พุธ | 13:00-16:00 | PH2-205 | PH2 | LECT | 72 | 54 | 18 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
11 | พุธ | 13:00-16:00 | PH2-210 | PH2 | LECT | 67 | 55 | 12 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
12 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-803 | RN | LECT | 72 | 59 | 13 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
13 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-802 | RN | LECT | 73 | 54 | 19 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
14 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-807 | RN | LECT | 72 | 54 | 18 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
15 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-805 | RN | LECT | 157 | 147 | 10 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | แพทยศาสตร์ | ||||||||||||
16 | อังคาร | 10:00-13:00 | P401 | Phamd | LECT | 67 | 62 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | เภสัชศาสตร์ | ||||||||||||
17 | จันทร์ | 14:00-17:00 | SBB-901 | SBS | LECT | 150 | 130 | 20 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC5901+AC5904+AC5905 | ||||||||||||
18 | อังคาร | 14:00-17:00 | SBB-701 | SBS | LECT | 100 | 68 | 32 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC59.Smart+AC5907 | ||||||||||||
19 | พุธ | 11:00-14:00 | SBB-701 | SBS | LECT | 110 | 85 | 25 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC5906+AC5924 | ||||||||||||
20 | พุธ | 11:00-14:00 | SBB-1003 | SBS | LECT | 115 | 109 | 6 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | FM591+FM592 | ||||||||||||
21 | พฤหัสบดี | 11:00-14:00 | SBB-803 | SBS | LECT | 124 | 117 | 7 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | GM591+GM592 | ||||||||||||
22 | พุธ | 11:00-14:00 | SBB-1001 | SBS | LECT | 125 | 121 | 4 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | GM594+GM595 | ||||||||||||
23 | พฤหัสบดี | 14:00-17:00 | SBB-801 | SBS | LECT | 105 | 98 | 7 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | GM596+GM599 | ||||||||||||
24 | ศุกร์ | 08:00-11:00 | SBB-901 | SBS | LECT | 110 | 109 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | GM593+GM598 | ||||||||||||
25 | พุธ | 17:00-20:00 | SBB-801 | SBS | LECT | 125 | 118 | 7 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | FM593+FM594 | ||||||||||||
26 | พุธ | 11:00-14:00 | SBB-501 | SBS | LECT | 80 | 74 | 6 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | GM597 | ||||||||||||
27 | พุธ | 08:00-11:00 | SBB-703 | SBS | LECT | 110 | 89 | 21 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC5908+AC5909 | ||||||||||||
28 | พุธ | 17:00-20:00 | ACC.BIZ402 | ACC.BIZ | LECT | 110 | 83 | 27 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC5920+AC5921 | ||||||||||||
29 | จันทร์ | 14:00-17:00 | ACC.BIZ403 | ACC.BIZ | LECT | 130 | 111 | 19 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC5912+AC5913 | ||||||||||||
30 | ศุกร์ | 14:00-17:00 | SBB-901 | SBS | LECT | 110 | 100 | 10 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC5918+AC5919 | ||||||||||||
31 | ศุกร์ | 08:00-11:00 | SBB-905 | SBS | LECT | 130 | 86 | 44 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC5922+AC5911 | ||||||||||||
32 | พุธ | 17:00-20:00 | SBB-701 | SBS | LECT | 130 | 92 | 38 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC5910+AC5923 | ||||||||||||
33 | ศุกร์ | 08:00-11:00 | SBB-703 | SBS | LECT | 140 | 75 | 65 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC5916+AC5917 | ||||||||||||
34 | พุธ | 11:00-14:00 | SBB-702 | SBS | LECT | 130 | 77 | 53 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC5902+AC5903 | ||||||||||||
35 | จันทร์ | 14:00-17:00 | SBB-803 | SBS | LECT | 140 | 116 | 24 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | BE591+BE592+BE593 | ||||||||||||
36 | พุธ | 17:00-20:00 | SBB-702 | SBS | LECT | 130 | 118 | 12 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | AC5914+AC5915 | ||||||||||||
37 | พุธ | 14:00-17:00 | SBB-703 | SBS | LECT | 95 | 91 | 4 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ENT59+HRM59 | ||||||||||||
38 | จันทร์ | 14:00-17:00 | SBB-701 | SBS | LECT | 110 | 104 | 6 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | MK591+MK592 | ||||||||||||
39 | จันทร์ | 08:00-11:00 | SBB-801 | SBS | LECT | 110 | 92 | 18 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | MK593+MK594 | ||||||||||||
40 | พุธ | 14:00-17:00 | SBB-901 | SBS | LECT | 125 | 122 | 3 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | BC591+BC592+BIT59+ECOM59 | ||||||||||||
41 | อังคาร | 17:00-20:00 | D-402 | D | LECT | 248 | 244 | 4 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาลัยการเมืองการปกครอง | ||||||||||||
42 | พุธ | 17:00-20:00 | D-402 | D | LECT | 245 | 239 | 6 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาลัยการเมืองการปกครอง | ||||||||||||
43 | พฤหัสบดี | 17:00-20:00 | D-402 | D | LECT | 245 | 235 | 10 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาลัยการเมืองการปกครอง | ||||||||||||
44 | ศุกร์ | 17:00-20:00 | D-402 | D | LECT | 248 | 227 | 21 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาลัยการเมืองการปกครอง | ||||||||||||
45 | ศุกร์ | 08:00-11:00 | RN1-710 | RN | LECT | 142 | 135 | 7 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | การท่องเที่ยวการโรงแรม | ||||||||||||
46 | ศุกร์ | 12:00-15:00 | RN1-710 | RN | LECT | 141 | 140 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | การท่องเที่ยวการโรงแรม | ||||||||||||
47 | ศุกร์ | 15:00-18:00 | RN1-710 | RN | LECT | 140 | 117 | 23 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | การท่องเที่ยวการโรงแรม | ||||||||||||
48 | ศุกร์ | 08:00-11:00 | RN1-805 | RN | LECT | 145 | 142 | 3 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | การท่องเที่ยวการโรงแรม | ||||||||||||
49 | ศุกร์ | 12:00-15:00 | RN1-805 | RN | LECT | 146 | 142 | 4 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | การท่องเที่ยวการโรงแรม | ||||||||||||
50 | ศุกร์ | 15:00-18:00 | RN1-805 | RN | LECT | 95 | 95 | 0 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | การท่องเที่ยวการโรงแรม | ||||||||||||
51 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-409 | RN | LECT | 44 | 39 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์ | ||||||||||||
52 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-801 | RN | LECT | 47 | 38 | 9 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์ | ||||||||||||
53 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-501 | RN | LECT | 46 | 40 | 6 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์ | ||||||||||||
54 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-504 | RN | LECT | 67 | 62 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์ | ||||||||||||
55 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-601 | RN | LECT | 44 | 36 | 8 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์ | ||||||||||||
56 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-507 | RN | LECT | 23 | 19 | 4 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์ | ||||||||||||
57 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-604 | RN | LECT | 75 | 61 | 14 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์ | ||||||||||||
58 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-607 | RN | LECT | 35 | 31 | 4 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์ | ||||||||||||
59 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-707 | RN | LECT | 30 | 30 | 0 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์ | ||||||||||||
60 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-309 | RN | LECT | 63 | 57 | 6 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์ | ||||||||||||
61 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-310 | RN | LECT | 58 | 56 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์ | ||||||||||||
62 | พุธ | 13:00-16:00 | NU-3032 | NU | LECT | 100 | 96 | 4 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | พยาบาลศาสตร์ | ||||||||||||
63 | พุธ | 16:00-19:00 | EN106 | EN | LECT | 25 | 19 | 6 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ | ||||||||||||
64 | พุธ | 16:00-19:00 | SC2-101 | SC2 | LECT | 25 | 24 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | ดร.ยุวดี ไชยเชษฐ์ ผศ.ธรพร บุศย์น้ำเพชร ผศ.ดร.นิพนธ์ ตันไพบูลย์กุล | ||||||||||||
สอบกลางภาค: | 17 มี.ค. 2562 เวลา 10:30 - 12:30 อาคาร RN ห้อง RN1-604 | ||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ | ||||||||||||
65 | พุธ | 16:00-19:00 | EnV208 | ENV | LECT | 40 | 30 | 10 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ | ||||||||||||
66 | พุธ | 13:00-16:00 | SC2-108 | SC2 | LECT | 120 | 96 | 24 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาศาสตร์ | ||||||||||||
67 | พุธ | 13:00-16:00 | SC2-101 | SC2 | LECT | 35 | 27 | 8 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาศาสตร์ | ||||||||||||
68 | พุธ | 16:00-19:00 | RN1-802 | RN | LECT | 100 | 77 | 23 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาศาสตร์ | ||||||||||||
69 | พุธ | 13:00-16:00 | ศษ201 | ศศ | LECT | 45 | 45 | 0 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
70 | พุธ | 15:00-18:00 | EDU-3302 | EDU | LECT | 44 | 44 | 0 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
71 | พุธ | 13:00-16:00 | IT2Ed | IT | LECT | 40 | 39 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
72 | พุธ | 16:00-19:00 | EDU-3906 | EDU | LECT | 42 | 40 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
73 | พุธ | 15:00-18:00 | EDU-3304 | EDU | LECT | 71 | 71 | 0 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
74 | พุธ | 15:00-18:00 | EDU-3303 | EDU | LECT | 42 | 41 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
75 | พุธ | 16:00-19:00 | EDU-3404 | EDU | LECT | 66 | 64 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
76 | พุธ | 15:00-18:00 | EDU-3401 | EDU | LECT | 45 | 20 | 25 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
77 | พุธ | 15:00-18:00 | IT1Ed | IT | LECT | 112 | 108 | 4 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
78 | อังคาร | 10:00-12:30 | 6A23 | 6A | LECT | 40 | 34 | 6 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สัตวแพทย์ | ||||||||||||
79 | พุธ | 17:00-20:00 | RN1-610 | RN | LECT | 153 | 77 | 76 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ศิลปกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
80 | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | B | CLOSED | |||||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ปิดกลุ่ม นิติศาสตร์ | ||||||||||||
81 | พุธ | 13:00-16:00 | AR-206 | AR | LECT | 50 | 36 | 14 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สถาปัตย์ | ||||||||||||
82 | จันทร์ | 09:00-12:00 | AR-314 | AR | LECT | 50 | 40 | 10 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สถาปัตย์ | ||||||||||||
83 | ศุกร์ | 17:00-20:00 | SC1-100 | SC1 | LECT | 57 | 44 | 13 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | เทคโนโลย กลุ่ม 83-88 เรียนรวมกัน | ||||||||||||
84 | ศุกร์ | 17:00-20:00 | SC1-100 | SC1 | LECT | 72 | 59 | 13 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | เทคโนโลย ีกลุ่ม 83-88 เรียนรวมกัน | ||||||||||||
85 | ศุกร์ | 17:00-20:00 | SC1-100 | SC1 | LECT | 28 | 17 | 11 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | เทคโนโลยี กลุ่ม 83-88 เรียนรวมกัน | ||||||||||||
86 | ศุกร์ | 17:00-20:00 | SC1-300 | SC1 | LECT | 75 | 63 | 12 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | เทคโนโลยี กลุ่ม 83-88 เรียนรวมกัน | ||||||||||||
87 | ศุกร์ | 17:00-20:00 | SC1-300 | SC1 | LECT | 84 | 72 | 12 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | เทคโนโลยี กลุ่ม 83-88 เรียนรวมกัน | ||||||||||||
88 | ศุกร์ | 17:00-20:00 | SC1-300 | SC1 | LECT | 40 | 28 | 12 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | เทคโนโลยี กลุ่ม 83-88 เรียนรวมกัน | ||||||||||||
89 | พุธ | 13:00-16:00 | PH2-307 | PH2 | LECT | 85 | 80 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สาธารณสุขศาสตร์ | ||||||||||||
90 | พุธ | 13:00-16:00 | PH2-511 | PH2 | LECT | 13 | 11 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สาธารณสุขศาสตร์ | ||||||||||||
99 | พฤหัสบดี | 08:00-11:00 | SBB-503 | SBS | LECT | 65 | 60 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | IB59 | ||||||||||||
201 | ศุกร์ | 15:00-18:00 | RN1-710 | RN | LECT | 48 | 47 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ITM | ||||||||||||
ปริญญาตรี ระบบพิเศษ | |||||||||||||
กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | ||||||
01 | พุธ | 13:00-16:00 | MU302 | MU | LECT | 20 | 1 | 19 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ดุริยางคศิลป์ | ||||||||||||
02 | ศุกร์ | 13:00-16:00 | EN308 | EN | LECT | 7 | 6 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
03 | พุธ | 13:00-16:00 | EN306 | EN | LECT | 10 | 5 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
04 | พุธ | 13:00-16:00 | EN101 | EN | LECT | 10 | 3 | 7 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
05 | พุธ | 13:00-16:00 | EN410 | EN | LECT | 10 | 8 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
06 | พุธ | 13:00-16:00 | EN106 | EN | LECT | 10 | 6 | 4 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
07 | พุธ | 13:00-16:00 | PH2-202 | PH2 | LECT | 17 | 10 | 7 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
08 | พุธ | 13:00-16:00 | SC2-106 | SC2 | LECT | 17 | 14 | 3 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
09 | พุธ | 13:00-16:00 | PH2-204 | PH2 | LECT | 18 | 7 | 11 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
10 | พุธ | 13:00-16:00 | PH2-205 | PH2 | LECT | 19 | 11 | 8 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
11 | พุธ | 13:00-16:00 | PH2-210 | PH2 | LECT | 19 | 13 | 6 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
12 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-803 | RN | LECT | 18 | 5 | 13 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
13 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-802 | RN | LECT | 18 | 7 | 11 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
14 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-807 | RN | LECT | 18 | 5 | 13 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
16 | อังคาร | 10:00-13:00 | P401 | Phamd | LECT | 35 | 34 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | เภสัชศาสตร์ | ||||||||||||
41 | อังคาร | 17:00-20:00 | D-402 | D | LECT | 3 | 3 | 0 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาลัยการเมืองการปกครอง | ||||||||||||
42 | พุธ | 17:00-20:00 | D-402 | D | LECT | 5 | 5 | 0 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาลัยการเมืองการปกครอง | ||||||||||||
43 | พฤหัสบดี | 17:00-20:00 | D-402 | D | LECT | 5 | 4 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาลัยการเมืองการปกครอง | ||||||||||||
44 | ศุกร์ | 17:00-20:00 | D-402 | D | LECT | 5 | 2 | 3 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาลัยการเมืองการปกครอง | ||||||||||||
51 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-409 | RN | LECT | 23 | 18 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์ | ||||||||||||
52 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-801 | RN | LECT | 5 | 3 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์ | ||||||||||||
53 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-501 | RN | LECT | 21 | 19 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์ | ||||||||||||
54 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-504 | RN | LECT | 35 | 26 | 9 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์ | ||||||||||||
55 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-601 | RN | LECT | 6 | 6 | 0 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์ | ||||||||||||
56 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-507 | RN | LECT | 9 | 6 | 3 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์ | ||||||||||||
57 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-604 | RN | LECT | 6 | 4 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์ | ||||||||||||
58 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-607 | RN | LECT | 23 | 18 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์ | ||||||||||||
59 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-707 | RN | LECT | 16 | 14 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์ | ||||||||||||
60 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-309 | RN | LECT | 26 | 21 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์ | ||||||||||||
61 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-310 | RN | LECT | 15 | 7 | 8 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | มนุษยศาสตร์ | ||||||||||||
63 | พุธ | 16:00-19:00 | EN106 | EN | LECT | 4 | 0 | 4 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ | ||||||||||||
64 | พุธ | 16:00-19:00 | SC2-101 | SC2 | LECT | 3 | 1 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ | ||||||||||||
65 | พุธ | 16:00-19:00 | EnV208 | ENV | LECT | 5 | 2 | 3 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ | ||||||||||||
72 | พุธ | 16:00-19:00 | EDU-3906 | EDU | LECT | 13 | 11 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
77 | พุธ | 15:00-18:00 | IT1Ed | IT | LECT | 26 | 16 | 10 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
79 | พุธ | 17:00-20:00 | RN1-610 | RN | LECT | 5 | 0 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ศิลปกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
80 | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | B | CLOSED | |||||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ปิดกลุ่ม นิติศาสตร์ | ||||||||||||
81 | พุธ | 13:00-16:00 | AR-206 | AR | LECT | 10 | 9 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สถาปัตย์ | ||||||||||||
82 | จันทร์ | 09:00-12:00 | AR-314 | AR | LECT | 10 | 3 | 7 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | สถาปัตย์ | ||||||||||||
83 | ศุกร์ | 17:00-20:00 | SC1-100 | SC1 | LECT | 5 | 1 | 4 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | เทคโนโลยี กลุ่ม 83-88 เรียนรวมกัน | ||||||||||||
84 | ศุกร์ | 17:00-20:00 | SC1-100 | SC1 | LECT | 10 | 3 | 7 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | เทคโนโลยี กลุ่ม 83-88 เรียนรวมกัน | ||||||||||||
85 | ศุกร์ | 17:00-20:00 | SC1-100 | SC1 | LECT | 5 | 0 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | เทคโนโลย ีกลุ่ม 83-88 เรียนรวมกัน | ||||||||||||
86 | ศุกร์ | 17:00-20:00 | SC1-300 | SC1 | LECT | 5 | 2 | 3 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | เทคโนโลยี กลุ่ม 83-88 เรียนรวมกัน | ||||||||||||
87 | ศุกร์ | 17:00-20:00 | SC1-300 | SC1 | LECT | 15 | 8 | 7 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | เทคโนโลยี กลุ่ม 83-88 เรียนรวมกัน | ||||||||||||
88 | ศุกร์ | 17:00-20:00 | SC1-300 | SC1 | LECT | 5 | 1 | 4 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | เทคโนโลยี กลุ่ม 83-88 เรียนรวมกัน | ||||||||||||
ปริญญาตรี (เทียบเข้า) ระบบพิเศษ | |||||||||||||
กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | ||||||
02 | ศุกร์ | 13:00-16:00 | EN308 | EN | LECT | 50 | 48 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
03 | พุธ | 13:00-16:00 | EN306 | EN | LECT | 15 | 10 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
06 | พุธ | 13:00-16:00 | EN106 | EN | LECT | 20 | 6 | 14 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
07 | พุธ | 13:00-16:00 | PH2-202 | PH2 | LECT | 6 | 4 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
08 | พุธ | 13:00-16:00 | SC2-106 | SC2 | LECT | 5 | 4 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
09 | พุธ | 13:00-16:00 | PH2-204 | PH2 | LECT | 6 | 5 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
10 | พุธ | 13:00-16:00 | PH2-205 | PH2 | LECT | 5 | 3 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
11 | พุธ | 13:00-16:00 | PH2-210 | PH2 | LECT | 10 | 10 | 0 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
12 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-803 | RN | LECT | 6 | 5 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
13 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-802 | RN | LECT | 5 | 3 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
14 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-807 | RN | LECT | 6 | 6 | 0 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาการสารสนเทศ | ||||||||||||
Course Description ปรัชญา วิสัยทัศน์ อัตลักษณ์ และเอกลักษณ์ของหลักสูตร คณะ และมหาวิทยาลัย ความหมายและความสำคัญของการเป็นที่พึ่งของสังคม ความเป็นผู้นำ การเรียนรู้ร่วมกันเพื่อพัฒนาชุมชน เทคนิคและเครื่องมือการเรียนรู้ชุมชนอย่างมีส่วนร่วม การบริการวิชาการแก่ชุมชน Philosophy, vision, and identity of curriculum, faculty and university, meaning and important of community supporter, leadership, collaborative learning for community development, techniques and tools of participatory community learning, academic service to the community หมายเหตุ เรียน C = Lecture L = Lab S = Self Study หมวด A = วิชาศึกษาทั่วไปบังคับ B = วิชาศึกษาทั่วไปเลือก C = วิชาแกน F = วิชาเลือกเสรี H = วิชาชีพครูเลือก L = วิชาพื้นฐานวิชาเอก M = วิชาเอกบังคับ N = วิชาเอกเลือก O = วิชาเฉพาะ T = วิชาโท W = ไม่ระบุ X = ยังไม่กำหนด |