|
มหาสารคาม | |||||||||||||
ปริญญาตรี ระบบปกติ | |||||||||||||
กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | ||||||
01 | ศุกร์ | 08:00-11:00 | RN1-309 | RN | LECT | 144 | 108 | 36 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สำรองสำหรับ: | ชีววิทยา ชั้นปี 2 | 80-51-29 | |||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม | ||||||||||||
02 | ศุกร์ | 08:00-11:00 | RN1-309 | RN | LECT | 144 | 143 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม | ||||||||||||
03 | ศุกร์ | 08:00-11:00 | RN1-309 | RN | LECT | 145 | 140 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม | ||||||||||||
04 | ศุกร์ | 12:00-15:00 | RN1-309 | RN | LECT | 115 | 110 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม | ||||||||||||
05 | ศุกร์ | 12:00-15:00 | RN1-309 | RN | LECT | 148 | 142 | 6 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม | ||||||||||||
06 | ศุกร์ | 12:00-15:00 | RN1-309 | RN | LECT | 148 | 96 | 52 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม | ||||||||||||
07 | พุธ | 13:00-16:00 | PH2-202 | PH2 | LECT | 64 | 63 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะสาธารณสุขศาสตร์ | ||||||||||||
08 | พุธ | 16:00-19:00 | D-402 | D | LECT | 310 | 307 | 3 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาลัยการเมืองการปกครอง | ||||||||||||
09 | พฤหัสบดี | 16:00-19:00 | D-402 | D | LECT | 308 | 302 | 6 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาลัยการเมืองการปกครอง | ||||||||||||
10 | ศุกร์ | 16:00-19:00 | D-402 | D | LECT | 300 | 243 | 57 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาลัยการเมืองการปกครอง | ||||||||||||
11 | พุธ | 13:00-16:00 | NU-3032 | NU | LECT | 101 | 100 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะพยาบาลศาสตร์ | ||||||||||||
12 | พุธ | 13:00-16:00 | IT2Ed | IT | LECT | 40 | 38 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
13 | พุธ | 13:00-16:00 | EDU-3906 | EDU | LECT | 63 | 63 | 0 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
14 | พุธ | 13:00-16:00 | IT1Ed | IT | LECT | 77 | 61 | 16 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
15 | พุธ | 13:00-16:00 | SC2-107 | SC2 | LECT | 76 | 71 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
16 | อังคาร | 13:00-16:00 | ศษ310 | ศศ | LECT | 60 | 59 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
17 | พุธ | 13:00-16:00 | ศษ310 | ศศ | LECT | 72 | 69 | 3 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
18 | พุธ | 13:00-16:00 | ศษ214 | ศศ | LECT | 70 | 64 | 6 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
19 | พุธ | 13:00-16:00 | PH2-205 | PH2 | LECT | 126 | 88 | 38 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
20 | พุธ | 13:00-16:00 | IT3Ed | IT | LECT | 50 | 48 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
21 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-803 | RN | LECT | 70 | 61 | 9 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
22 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-609 | RN | LECT | 265 | 250 | 15 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะนิติศาสตร์ | ||||||||||||
23 | พุธ | 13:00-16:00 | SC2-109 | SC2 | LECT | 50 | 50 | 0 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะวิทยาศาสตร์ | ||||||||||||
24 | จันทร์ | 17:00-20:00 | SC2-101 | SC2 | LECT | 80 | 51 | 29 | B | ||||
อาจารย์: | อ.วันชัย สังฆ์สุข อ.ดร.ญาณวุฒิ อุทรักษ์ ผศ.ดร.ภูวดล โกมณเฑียร | ||||||||||||
สอบกลางภาค: | 11 มี.ค. 2561 เวลา 16:00 - 18:00 อาคาร EN ห้อง EN206 อาคาร EN ห้อง EN301 | ||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะวิทยาศาสตร์ | ||||||||||||
25 | อังคาร | 16:00-19:00 | EN201 | EN | LECT | 80 | 80 | 0 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะวิทยาศาสตร์ | ||||||||||||
26 | พุธ | 13:00-16:00 | SC2-102 | SC2 | LECT | 160 | 140 | 20 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะวิทยาศาสตร์ | ||||||||||||
27 | พุธ | 13:00-16:00 | SC2-104 | SC2 | LECT | 40 | 32 | 8 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะวิทยาศาสตร์ | ||||||||||||
28 | พุธ | 13:00-16:00 | SC1-100 | SC1 | LECT | 180 | 170 | 10 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะวิทยาศาสตร์ | ||||||||||||
29 | พุธ | 13:00-16:00 | SC2-103 | SC2 | LECT | 100 | 97 | 3 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะวิทยาศาสตร์ | ||||||||||||
30 | พุธ | 13:00-16:00 | SC2-101 | SC2 | LECT | 50 | 35 | 15 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะสัตวแพทยศาสตร์ | ||||||||||||
31 | พุธ | 13:00-16:00 | SC1-300 | SC1 | LECT | 151 | 150 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะแพทยศาสตร์ | ||||||||||||
32 | พุธ | 13:00-16:00 | EN206 | EN | LECT | 10 | 0 | 10 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
33 | พุธ | 13:00-16:00 | EN306 | EN | LECT | 65 | 53 | 12 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
34 | พุธ | 13:00-16:00 | EN101 | EN | LECT | 40 | 34 | 6 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
35 | พุธ | 13:00-16:00 | EN301 | EN | LECT | 60 | 54 | 6 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
36 | พุธ | 13:00-16:00 | EN201 | EN | LECT | 60 | 55 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
37 | อังคาร | 16:00-19:00 | P403 | Phamd | LECT | 25 | 18 | 7 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ | ||||||||||||
38 | อังคาร | 16:00-19:00 | P403 | Phamd | LECT | 26 | 26 | 0 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ | ||||||||||||
39 | จันทร์ | 16:00-19:00 | P403 | Phamd | LECT | 80 | 66 | 14 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ | ||||||||||||
40 | เสาร์ | 09:00-12:00 | EnV405 | ENV | LECT | 120 | 104 | 16 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ | ||||||||||||
41 | พุธ | 17:00-20:00 | SC1-300 | SC1 | LECT | 30 | 21 | 9 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะเทคโนโลยี | ||||||||||||
42 | พุธ | 17:00-20:00 | SC1-300 | SC1 | LECT | 80 | 49 | 31 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะเทคโนโลยี | ||||||||||||
43 | พุธ | 17:00-20:00 | SC1-300 | SC1 | LECT | 80 | 73 | 7 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะเทคโนโลยี | ||||||||||||
44 | พุธ | 17:00-20:00 | SC1-300 | SC1 | LECT | 70 | 51 | 19 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะเทคโนโลยี | ||||||||||||
45 | พุธ | 17:00-20:00 | SC1-300 | SC1 | LECT | 69 | 46 | 23 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะเทคโนโลยี | ||||||||||||
46 | พุธ | 17:00-20:00 | SC1-300 | SC1 | LECT | 25 | 19 | 6 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะเทคโนโลยี | ||||||||||||
47 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-310 | RN | LECT | 65 | 63 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
48 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-509 | RN | LECT | 54 | 45 | 9 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
49 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-409 | RN | LECT | 39 | 35 | 4 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
50 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-410 | RN | LECT | 35 | 30 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
51 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-510 | RN | LECT | 50 | 48 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
52 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-309 | RN | LECT | 74 | 74 | 0 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
53 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-607 | RN | LECT | 40 | 37 | 3 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
54 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-507 | RN | LECT | 31 | 27 | 4 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
55 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-709 | RN | LECT | 90 | 58 | 32 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
56 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-710 | RN | LECT | 35 | 34 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
57 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-501 | RN | LECT | 27 | 26 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
58 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-601 | RN | LECT | 48 | 33 | 15 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
59 | พฤหัสบดี | 14:00-17:00 | PH2-302 | PH2 | LECT | 110 | 106 | 4 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะสาธารณสุขศาสตร์ | ||||||||||||
61 | พุธ | 13:00-16:00 | MU302 | MU | LECT | 100 | 61 | 39 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาลัยดุริยางคศิลป์ | ||||||||||||
62 | จันทร์ | 17:00-20:00 | SBB-501 | SBS | LECT | 52 | 41 | 11 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะการบัญชีและการจัดการ | ||||||||||||
201 | ศุกร์ | 12:00-15:00 | RN1-309 | RN | LECT | 33 | 31 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | ITM คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม | ||||||||||||
ปริญญาตรี ระบบพิเศษ | |||||||||||||
กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | ||||||
07 | พุธ | 13:00-16:00 | PH2-202 | PH2 | LECT | 27 | 27 | 0 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะสาธารณสุขศาสตร์ | ||||||||||||
08 | พุธ | 16:00-19:00 | D-402 | D | LECT | 51 | 46 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาลัยการเมืองการปกครอง | ||||||||||||
09 | พฤหัสบดี | 16:00-19:00 | D-402 | D | LECT | 50 | 48 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาลัยการเมืองการปกครอง | ||||||||||||
10 | ศุกร์ | 16:00-19:00 | D-402 | D | LECT | 50 | 34 | 16 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาลัยการเมืองการปกครอง | ||||||||||||
18 | พุธ | 13:00-16:00 | ศษ214 | ศศ | LECT | 6 | 5 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
19 | พุธ | 13:00-16:00 | PH2-205 | PH2 | LECT | 40 | 28 | 12 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะศึกษาศาสตร์ | ||||||||||||
22 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-609 | RN | LECT | 60 | 51 | 9 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะนิติศาสตร์ | ||||||||||||
27 | พุธ | 13:00-16:00 | SC2-104 | SC2 | LECT | 5 | 4 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะวิทยาศาสตร์ | ||||||||||||
32 | พุธ | 13:00-16:00 | EN206 | EN | LECT | 20 | 0 | 20 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
33 | พุธ | 13:00-16:00 | EN306 | EN | LECT | 20 | 9 | 11 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
34 | พุธ | 13:00-16:00 | EN101 | EN | LECT | 10 | 4 | 6 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
35 | พุธ | 13:00-16:00 | EN301 | EN | LECT | 15 | 1 | 14 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
36 | พุธ | 13:00-16:00 | EN201 | EN | LECT | 15 | 4 | 11 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
37 | อังคาร | 16:00-19:00 | P403 | Phamd | LECT | 5 | 3 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ | ||||||||||||
38 | อังคาร | 16:00-19:00 | P403 | Phamd | LECT | 4 | 2 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ | ||||||||||||
39 | จันทร์ | 16:00-19:00 | P403 | Phamd | LECT | 10 | 2 | 8 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์ | ||||||||||||
41 | พุธ | 17:00-20:00 | SC1-300 | SC1 | LECT | 10 | 1 | 9 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะเทคโนโลยี | ||||||||||||
42 | พุธ | 17:00-20:00 | SC1-300 | SC1 | LECT | 5 | 4 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะเทคโนโลยี | ||||||||||||
43 | พุธ | 17:00-20:00 | SC1-300 | SC1 | LECT | 10 | 7 | 3 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะเทคโนโลยี | ||||||||||||
44 | พุธ | 17:00-20:00 | SC1-300 | SC1 | LECT | 10 | 5 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะเทคโนโลยี | ||||||||||||
45 | พุธ | 17:00-20:00 | SC1-300 | SC1 | LECT | 11 | 3 | 8 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะเทคโนโลยี | ||||||||||||
46 | พุธ | 17:00-20:00 | SC1-300 | SC1 | LECT | 5 | 3 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะเทคโนโลยี | ||||||||||||
47 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-310 | RN | LECT | 25 | 22 | 3 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
48 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-509 | RN | LECT | 19 | 13 | 6 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
49 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-409 | RN | LECT | 20 | 18 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
50 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-410 | RN | LECT | 35 | 27 | 8 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
51 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-510 | RN | LECT | 40 | 29 | 11 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
52 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-309 | RN | LECT | 45 | 41 | 4 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
53 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-607 | RN | LECT | 11 | 9 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
54 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-507 | RN | LECT | 7 | 5 | 2 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
55 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-709 | RN | LECT | 15 | 10 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
56 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-710 | RN | LECT | 38 | 32 | 6 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
57 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-501 | RN | LECT | 21 | 20 | 1 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
58 | พุธ | 13:00-16:00 | RN1-601 | RN | LECT | 3 | 3 | 0 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ | ||||||||||||
60 | ศุกร์ | 14:00-17:00 | PH2-302 | PH2 | LECT | 35 | 32 | 3 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะสาธารณสุขศาสตร์ | ||||||||||||
61 | พุธ | 13:00-16:00 | MU302 | MU | LECT | 30 | 5 | 25 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | วิทยาลัยดุริยางคศิลป์ | ||||||||||||
ปริญญาตรี (เทียบเข้า) ระบบพิเศษ | |||||||||||||
กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | ||||||
32 | พุธ | 13:00-16:00 | EN206 | EN | LECT | 60 | 20 | 40 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
35 | พุธ | 13:00-16:00 | EN301 | EN | LECT | 10 | 5 | 5 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
36 | พุธ | 13:00-16:00 | EN201 | EN | LECT | 20 | 20 | 0 | B | ||||
อาจารย์: | |||||||||||||
สอบปลายภาค: | |||||||||||||
หมายเหตุ: | คณะวิศวกรรมศาสตร์ | ||||||||||||
Course Description ปรัชญา วิสัยทัศน์ อัตลักษณ์ และเอกลักษณ์ของหลักสูตร คณะ และมหาวิทยาลัย ความหมายและความสำคัญของการเป็นที่พึ่งของสังคม ความเป็นผู้นำ การเรียนรู้ร่วมกันเพื่อพัฒนาชุมชน เทคนิคและเครื่องมือการเรียนรู้ชุมชนอย่างมีส่วนร่วม การบริการวิชาการแก่ชุมชน Philosophy, vision, and identity of curriculum, faculty and university, meaning and important of community supporter, leadership, collaborative learning for community development, techniques and tools of participatory community learning, academic service to the community หมายเหตุ เรียน C = Lecture L = Lab S = Self Study หมวด A = วิชาศึกษาทั่วไปบังคับ B = วิชาศึกษาทั่วไปเลือก C = วิชาแกน F = วิชาเลือกเสรี H = วิชาชีพครูเลือก L = วิชาพื้นฐานวิชาเอก M = วิชาเอกบังคับ N = วิชาเอกเลือก O = วิชาเฉพาะ T = วิชาโท W = ไม่ระบุ X = ยังไม่กำหนด |